sararin Entprima | Gabatar da Kyaftin E

by | Jan 27, 2019 | sararin Entprima

Dole ne mu ambaci wasu halaye a kan jirgi na sararin samaniya Entprima. Harshen jirgin ya kasance Turanci a matsayin Lingua Franca, kuma yaren hukuma. Fasinjojin sun sami 'yanci don yin amfani da yarukansu na asali a tattaunawar sirri. A cikin wannan mahalli masu zaman kansu, sun kasance suna da 'yanci wa juna suna, kamar aikin laƙabi. A cikin al'amuran gwamnati suna da lambar tantancewa, amma don sadarwa a jirgin an nemi su ɗauki ɗan gajeren suna. Idan ana amfani da sunan, an ƙara lamba zuwa sunan, kamar Tom-12 ko Lara-05. Hakanan dabi'a ce tare da wasu batutuwa - gajerun nadi tare da lamba don nuna tsarin tarihin abin da ya faru.

ambata sunayen
Sunan shugabannin sassan ya banbanta. An kira su "Kyaftin" tare da wasiƙa ɗaya. A kan dukkan kyaftin ɗin jirgin kawai ke da lambar 0 azaman shafi. Mataimakinshi shine Kyaftin A. Shafin yakamata ya ba da alama game da aikin, don haka jagoran ilimin sunadarai shine Kyaftin C kuma masanin ilimin halittu shine Kyaftin B, likita Captain M don magani. Kuna iya tunanin cewa wani lokacin ya kasance ɗan wahalar ne, saboda yawancin sassan suna da harafin E a cikin sunan gama gari, kamar wutar lantarki da sauransu. Hakanan wasu sassan sun kasance haɗuwa da ayyuka iri ɗaya. Don haka suka yanke shawarar kiran wani sashi "Nishaɗi" tare da harafin E, wanda ke da ɗan ma'ana kaɗan fiye da na duniya. Haɗin sadarwa ne na IT da sadarwa a matsayin batun lafiyar hankali a matakin zamantakewar. Ma'aikatar wutar lantarki ta sami harafin V don Volta.

Kyaftin E
Mutumin da ake kira Kyaftin E an zaɓa shi a matsayin mai kula da sadarwa na IT saboda ƙwarewar sa. Shekarun nasa sun sa ya dace da daidaita lafiyar kwakwalwa. A saman abubuwan da ya gabata na tsohon malami a jami'a. Wannan shi ma kwararren mawaki ne, ba wanda ya nuna sha'awarsa. Lokacin da sha'awar zane-zane ta haɗu, Kyaftin E ba kawai mutumin da ya kamata ya amsa ba ne saboda aikinsa, har ma kawai wanda zai iya ƙirƙirar kiɗa. Kawai yana da tarin tarin ɗakunan karatu masu sauti a cikin kayansa kuma ya san yadda ake amfani da shi. Kwarewar sa ta kiɗa kawai ya zama m ko ta yaya a cikin shekarun da suka gabata. Amma sha'awar sha'awa ce don haka ya fara farfado da basirarsa. Wannan shi ne abin da za mu iya ji daga baya a cikin sakewar, waɗanda ke da alaƙa da wannan labarin. Har wa yau.

Hoton yana nuna (hagu) mai ba da labari da Kyaftin E - Mataimakin a duniya tare da ƙungiyar sha'awar sa "Masu Injiniya Mai Sauti"

Captain Entprima

Club of Eclectics
Hosted by Horst Grabosch

Zaɓin tuntuɓar ku na duniya don kowane dalilai (fan | gabatarwa | sadarwa). Za ku sami ƙarin zaɓuɓɓukan tuntuɓar a cikin imel ɗin maraba.

Ba ma yin banza! Karanta mu takardar kebantawa don ƙarin info.