Addamar da kiɗa azaman Misali don Duk Kasuwanci

by | Dec 12, 2019 | Fanfuna

Idan muka yi magana game da inganta kiɗa, akwai wasu abubuwa masu ban sha'awa sosai a matsayin misali ga duk kasuwanci. Muna da haske kai tsaye kan tasirin kowane kamfen. Mafi mahimmanci shine gaskiyar, cewa abokin ciniki bazai biya komai don karɓar tayin ku ba. Wannan fa'ida ce ta tsarin yawo, inda kwastomomi ke biyan kuɗi tare da tallatawa.

Worldwide

Tasirin na biyu shine rarrabawar masu siyarwa a duk duniya, idan kuna da masu rarraba kwararru. Hakan na nufin kuma, cewa zaku iya yin kamfen ɗinku zuwa yankuna na musamman na duniya. Kuma wannan yana aiki mai sauƙi, saboda kowane mai gabatarwa yana da orari ko itsasa da yankin sa, wanda aka haɗa zuwa wurin kamfanin su. Wani kamfani da ke Rasha zai nuna ƙarin ayyuka a yankin gabashin, fiye da na wani kamfanin Amurka, waɗanda ke da dangantaka mai ƙarfi ga ƙasarsu, wacce babbar kasuwa ce ba tare da ƙasashen waje ba. Tabbas, ba a ƙaddara su daidai ba, saboda duk suna da manufar yin aiki a duk duniya, amma sakamakon yana magana da harshe mai haske game da matsayin kamfanin su a matsayin cibiyar ayyukan.

Tarbiyyantar da abokan cinikin

Kasuwancin kiɗa yana da ma'anar cikakken bayani game da nau'ikan kiɗa, wanda ke da sauƙin samun masu sauraro masu dacewa daga farkon. Tabbas daki-daki akwai wasu matsaloli, amma idan aka kwatanta da sauran maganganun kasuwanci, abu ne mai gamsarwa, kuma sakamakon kamfen yana da ma'ana sosai tare da lambobin tsarkakakkun ma'aunai guda uku: yawan koguna a kowace saki, yawan masu sauraro da yawan mabiya. Kuma waɗannan lambobin suna ba ku labarin wasu masu ba da sabis na rarraba a cikin ainihin lokaci. Wannan sa'a ce!

Kammalawa

Kasuwancin kiɗa na yau da kullun yana da mahimmanci, yadda ayyukan gabatarwa ke aiki. Saboda haka yana iya zama da ban sha'awa don tafiya daki-daki tare da misalin ɗaya na sabon shiga a wannan kasuwancin. Kuma gabaɗaya ni tsohuwar wakili ce ta wakoki, Ni mai sabon shiga ce tare da dawowata bayan shekara 25 ba tare da ni daga wannan kasuwancin ba, musamman ma da sabon tayin wakoki. Zan yi kokarin ba ka wasu bayanai a rubutu na gaba, idan kayan lokacina suka bashi dama.

A matsayin mawaƙa mai zaman kanta ba tare da kwangila tare da babbar alama ba an la'anta ku don zama mai fasaha da manajan talla a cikin mutum ɗaya. Wannan na nufin wani mummunan aiki. Kuna buƙatar sanin kafin ku fara wannan kasada.

Captain Entprima

Club of Eclectics
Hosted by Horst Grabosch

Zaɓin tuntuɓar ku na duniya don kowane dalilai (fan | gabatarwa | sadarwa). Za ku sami ƙarin zaɓuɓɓukan tuntuɓar a cikin imel ɗin maraba.

Ba ma yin banza! Karanta mu takardar kebantawa don ƙarin info.